Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 5kw automatic egg collection system ] trận đấu 20 các sản phẩm.
Hệ thống thu gom trứng gia cầm ở trang trại SONCAP 3kw Loại băng tải Chiều rộng 10cm
| Tên sản phẩm: | Máy thu trứng kiểu băng tải hoàn toàn tự động, tiết kiệm nhân công |
|---|---|
| Vật liệu gắp trứng: | Zn-Al hoặc thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Chiều rộng đai chọn trứng: | Chiều rộng 10cm |
SONCAP 3kw Sản xuất gia súc gia cầm trứng hệ thống vận chuyển loại 10cm chiều rộng
| Tên sản phẩm: | Máy thu trứng hoàn toàn tự động loại vận chuyển trứng, tiết kiệm lao động |
|---|---|
| Vật liệu nhặt trứng: | Zn-Al hoặc thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Chiều rộng dây đai của máy chọn trứng: | 10cm chiều rộng |
Thiết bị xử lý trứng 10cm, Động cơ Siemens 1.5kw Lồng gà đẻ
| Tên sản phẩm: | Máy lấy trứng tự động, thiết bị chế biến trứng |
|---|---|
| Vật liệu gắp trứng: | Zn-Al hoặc thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Chiều rộng đai chọn trứng: | Chiều rộng 10cm |
Thiết bị chế biến trứng 10cm, Siemens Motor 1.5kw
| Tên sản phẩm: | Máy nhặt trứng tự động, thiết bị chế biến trứng |
|---|---|
| Vật liệu nhặt trứng: | Zn-Al hoặc thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Chiều rộng dây đai của máy chọn trứng: | 10cm chiều rộng |
Hệ thống lồng gà thịt tự động hoàn toàn với 3 hoặc 4 tầng cho chăn nuôi gia cầm
| Vật liệu lồng: | Dây thép cầu quốc gia Q235 |
|---|---|
| Hệ thống cho ăn tự động: | Đúng |
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm |
Lớp trứng pin chuồng gà cho 30000 lớp Hệ thống chuồng gia cầm hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng gia cầm hoàn toàn tự động Lồng pin gà lớp trứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Lồng gà pin |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Máy làm sạch trang trại bằng phèn kẽm, Lồng gà 2,2kw 3kw H loại H
| Tên: | Lớp trứng và lồng gà thịt Sử dụng máy thiết bị loại bỏ chất thải cho gia cầm |
|---|---|
| Máy loại bỏ chất thải: | Thép mạ kẽm hoặc nhôm kẽm nhúng nóng |
| Scraper Collector: | Thép không gỉ, thép mạ kẽm nóng |
Máy làm sạch trang trại nhôm kẽm, 2,2kw 3kw H loại Layer Chicken Cage
| tên: | Lớp trứng và lồng gà thịt sử dụng máy loại bỏ rác gia cầm |
|---|---|
| Máy loại bỏ rác: | Thép kẽm nóng hoặc kẽm-aluminium |
| Bộ sưu tập cạp: | Thép không gỉ, thép mạ kẽm nóng |
Trang trại gà 96 Chim Chuồng nuôi gia cầm với hệ thống làm mát thông gió
| tên sản phẩm: | chuồng gia cầm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |

