Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 200 birds 4 tier layer cage ] trận đấu 225 các sản phẩm.
3, 4, 5 Tầng A Lồng một lớp khung Gà Gia cầm đẻ Thiết bị chuồng nuôi gà mái
| Tên: | 3, 4, 5 Tầng A Lồng một lớp khung Gà Gia cầm đẻ Thiết bị chuồng nuôi gà mái |
|---|---|
| Loại lồng lớp: | Lồng pin loại A |
| Chất liệu dây: | Q235, lồng lớp mạ kẽm nhúng nóng |
3, 4, 5 Tiers A Frame Lớp chuồng gà gia cầm laying gà nhà thiết bị
| tên: | 3, 4, 5 Tiers A Frame Lớp chuồng gà gia cầm laying gà nhà thiết bị |
|---|---|
| Loại lồng lớp: | Một loại lồng pin |
| Chất liệu dây: | Q235, lồng lớp mạ kẽm nhúng nóng |
3, 4, 5 Tiers A Frame Lớp chuồng gà gia cầm laying gà nhà thiết bị
| tên: | 3, 4, 5 Tiers A Frame Lớp chuồng gà gia cầm laying gà nhà thiết bị |
|---|---|
| Loại lồng lớp: | Một loại lồng pin |
| Chất liệu dây: | Q235, lồng lớp mạ kẽm nhúng nóng |
5 lớp Q235 Lồng nuôi bằng pin 2 lớp Chuồng nuôi gia cầm Trại gà
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Đăng kí: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
Thu hoạch chim tự động Lồng gà dùng pin cho gà thịt Thiết bị nuôi gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị nuôi gà dùng pin Chuồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Loại: | Lồng gà thịt loại H |
| Xử lý bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
Lồng pin gà 3 tầng 4 tầng trong trang trại gia cầm loại A
| Tên sản phẩm: | Chuồng nuôi gà loại 3 tầng 4 tầng trong trang trại chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lồng pin gà 3 tầng 4 tầng trong trang trại gia cầm loại A
| Tên sản phẩm: | Chuồng nuôi gà loại 3 tầng 4 tầng trong trang trại chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Lồng gà loại A |
Cấu trúc mở lớp mạ kẽm của lồng trứng gà nuôi hiện đại
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
10000 con chim Pin Gà Trang trại Lớp Lồng Một loại Chăn nuôi gia cầm
| tên sản phẩm: | Một loại chuồng nuôi gà bằng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà đẻ trứng cho các trang trại chăn nuôi gia cầm ở Châu Phi
| Tên khác: | Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà đẻ trứng cho Châu Phi Trang trại chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Lồng đứng: | Thép loại U |
| Máng ăn: | Vật liệu PVC nguyên chất, thép Zn-Al hoặc thép mạ kẽm |

