Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ chicken poultry control shed system ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Chuồng gà nuôi gia cầm Hệ thống pin hoàn toàn tự động H Loại trứng
| tên sản phẩm: | Lồng gà trứng loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà pin nặng được thiết kế để tối ưu hóa sản xuất trứng và cải thiện sức khỏe gia cầm trong các trang trại thương mại
| Kích cỡ: | 650x1250X440mm/ 1000x1250x400mm |
|---|---|
| Khu vực/chim: | 450cm2 |
| Tuổi thọ: | Hơn 25 năm |
650x1250x2220mm Lồng gia cầm dùng pin Loại H Tự động cho lớp
| Từ khóa: | lồng gà h hệ thống lồng pin cho gà đẻ |
|---|---|
| Dây Materail: | Chuồng gà giống q235 dây |
| Các lớp lồng: | Lồng pin 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 lớp |
Khung SGS H 30000 Chim đã sẵn sàng đẻ Lồng gà Chiều dài 650mm
| Từ khóa: | gà đẻ thiết kế chuồng gà gia cầm pin chuồng gà |
|---|---|
| Loại lồng: | khung lồng lớp h |
| Lưới thép: | Lồng nuôi dây thép cầu Q235 |
Lồng gà tự động loại H mạ kẽm 3 tầng cho lĩnh vực gia cầm
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
650x1250x2220mm pin lồng gia cầm loại H tự động cho lớp
| Từ khóa: | chuồng gà hệ thống chuồng pin loại h cho lớp |
|---|---|
| Vật liệu dây: | lồng nuôi gà dây q235 |
| Lớp lồng: | 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 lớp lồng pin |
SGS H khung 30000 chim sẵn sàng để đặt lồng gà 650mm chiều dài
| Từ khóa: | thiết kế lồng gà lớp pin lồng gà lớp gia cầm |
|---|---|
| Loại lồng: | h khung lồng lớp |
| lưới thép: | Q235 chuồng sinh sản bằng dây thép cầu |
Trang trại chăn nuôi gia cầm Q235 3 - 4Tier Pin nuôi gà trong lồng nuôi gà thịt
| Tên khác: | Lồng gà thịt chạy pin, lồng gà thịt |
|---|---|
| Mô hình: | Dây thép cacbon thấp Q235 |
| Quy trình bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
Chống gỉ HDG Loại H Lồng gà thịt gà thịt 16-20 gà thịt / lồng
| Tên sản phẩm: | Ắc quy lồng gà thịt mạ kẽm |
|---|---|
| Sàn nhà: | 3 hoặc 4 tầng / tầng |
| Kích thước lồng: | 1000x1000x440mm |
Máy nạp thức ăn cho gà bằng thép HDG loại U, Hệ thống cho ăn tự động 3-8tiers cho gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hệ thống cho ăn chăn nuôi tự động hiệu quả cao ổn định cho trang trại gà đẻ |
|---|---|
| Các lớp của lồng: | 3/4/5/6/8 tầng của chuồng gia cầm |
| Lồng đứng: | Thép mạ kẽm loại U |

