Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ iso9001 poultry manure removal system ] trận đấu 545 các sản phẩm.
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm theo vành đai 10-12m / phút không ồn ào cho trang trại gà
| Từ khóa: | Máy làm sạch phân chuồng bằng dây đai trang trại gà |
|---|---|
| Phương pháp làm sạch: | cách loại bỏ phân đai |
| Máy làm sạch phân: | Mạ kẽm nhúng nóng hoặc nhôm kẽm |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm 4 tầng Chiều rộng 1800 / 2100mm Chuồng trang trại
| Từ khóa: | Hệ thống thu gom rác thải loại bỏ phân tự động |
|---|---|
| Cách thu gom rác thải: | Scraper Manure Collector |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
Hệ thống loại bỏ phân gia súc 4 tầng chiều rộng 1800 / 2100mm
| Từ khóa: | Hệ thống thu gom rác thải tự động |
|---|---|
| Cách thu thập rác: | Máy thu phân |
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Mới 2021 |
Lồng loại U 4 tầng Hệ thống loại bỏ phân gia cầm Dây đường kính 3-6mm
| Tên: | Lồng loại U Chân pin Lồng gà với bộ thu dọn phân |
|---|---|
| Lớp lồng: | 3 hoặc 4 tầng của lồng pin lớp |
| Lưới dây lồng: | Dây đường kính 3-6mm |
Lồng loại U 4 tầng Hệ thống loại bỏ phân gia súc gia cầm 3-6mm đường kính dây
| tên: | Chân lồng loại U Lồng gà dùng pin có bộ thu gom phân |
|---|---|
| Lớp lồng: | 3 hoặc 4 tầng lồng pin lớp |
| Cage Mesh: | Sợi đường kính 3-6mm |
Thiết bị loại bỏ phân chuồng 6mm mạ kẽm nhúng nóng Động cơ Siemens
| Tên sản phẩm: | Hệ thống tự động loại bỏ phân gia cầm mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Cách làm sạch chất thải: | Dây đai PP làm sạch phân |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
Hệ thống loại bỏ phân tự động 6mm
| Tên: | Thiết bị chăn nuôi gia súc Thiết bị chăn nuôi Loại bỏ phân chuồng Hệ thống lồng pin |
|---|---|
| Loại lồng: | Cấu trúc hình chữ A, H của lồng pin |
| Vật liệu lồng: | Q235 thép cầu quốc gia |
Thiết bị loại bỏ chất thải gia cầm HDG chống lão hóa Chiều rộng dây đai 1m-1,8m
| Từ khóa: | Máy làm sạch phân chuồng bằng dây đai trang trại gà |
|---|---|
| Tính năng: | Chống lão hóa, chống mài mòn |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
Hệ thống đai phân gia cầm tự động 1,4m 1,75m H Sử dụng lồng gà
| từ khóa: | Hệ thống vành đai phân gia cầm |
|---|---|
| Loại làm sạch phân: | Máy thu gom phân bằng dây đai hoặc cạp |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nóng hoặc thép không gỉ, kẽm-nhôm |
Dây curoa 1.2mm Hệ thống loại bỏ phân tự động, Thiết bị chuồng gà 10-12m / phút
| Từ khóa: | Làm sạch dây đai cho trang trại gia cầm, Máy làm sạch băng tải băng tải phân chuồng |
|---|---|
| Vật liệu đai phân chuồng: | Chất liệu PP, nhập khẩu, độ dày 1,2mm |
| Chiều rộng vành đai: | 1m, 1,2m, 1,25m, 1,5m, 1,75m theo kích thước lồng |

