Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap broiler equipment ] trận đấu 206 các sản phẩm.
Gà thịt hoàn toàn tự động Lồng gà gia cầm Thiết bị trang trại H Loại Động vật
| Tên sản phẩm: | Chuồng gia cầm gà thịt loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Màu sắc: | Màu trắng bạc |
Thiết bị nuôi gia cầm sợi nóng H loại hệ thống tự động pin Chicken cage
| Công suất: | 90-120 Gà thịt gà lồng |
|---|---|
| Hệ thống thông gió: | Vâng. |
| Số tổ: | 3-4 |
H Type Chicken Cage 3 tier 4 tier với hệ thống cho ăn tự động
| Tên sản phẩm: | H Type Chicken Cage 3 tier 4 tier với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Từ khóa: | Lồng gà thịt |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Thiết bị nuôi gia cầm sợi nóng H loại hệ thống tự động pin Chicken cage
| Công suất: | 90-120 Gà thịt gà lồng |
|---|---|
| Hệ thống thông gió: | Vâng. |
| Số tổ: | 3-4 |
Pin 50000 Lớp Hệ thống lồng nuôi gà thịt 5 tầng Chất liệu thép HDG
| Thông tin sản phẩm: | hệ thống lồng pin cho gà thịt và gà đẻ |
|---|---|
| Loại: | chuồng gà loại h |
| Dung tích: | 54, 72, 90, 108, 144 con chim |
Trang trại gia cầm 3 tầng 4 tầng H Trang trại gia cầm Gà thịt tự động Hệ thống lồng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà thịt loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Trang trại chăn nuôi gia cầm hoàn toàn tự động Chuồng 5000 H Loại pin cho gà
| Tên sản phẩm: | Lồng pin loại H cho gà thịt |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |
Lồng gà thịt với thức ăn gia cầm tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi gà thịt có cho gia cầm ăn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà thịt loại A |
144 Chim Gà thịt Giống Pin Lồng Gà Lớp 3 Tầng Khung A
| tên sản phẩm: | 3 Tiers A Frame Broiler Breeder Battery Lồng gà Lồng gà Layer |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà thịt loại A |
Một loại gà thịt gia cầm Thiết bị nuôi gà hoàn toàn tự động
| tên sản phẩm: | Hoàn toàn tự động Một loại chuồng gà thịt gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà thịt loại A |

