Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2mm poultry egg collection system ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Trò nuôi gà tự động đầy đủ Cây gà đẻ trứng Lớp lồng cho châu Phi
| Tên khác: | Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà lớp trứng cho trang trại gà mái gia cầm châu Phi |
|---|---|
| Đứng lồng: | Thép loại U |
| Máng cấp liệu: | Vật liệu PVC tinh khiết, thép Zn-Al hoặc thép kẽm |
Trò nuôi gà tự động đầy đủ Cây gà đẻ trứng Lớp lồng cho châu Phi
| Tên khác: | Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà lớp trứng cho trang trại gà mái gia cầm châu Phi |
|---|---|
| Đứng lồng: | Thép loại U |
| Máng cấp liệu: | Vật liệu PVC tinh khiết, thép Zn-Al hoặc thép kẽm |
144 Chim Loại H Lồng gà, Q235A HDG Lồng gà đẻ trứng
| Từ khóa: | kích thước chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Loại: | Khung chữ H / kiểu chuồng gà đẻ |
| Năng lực chim: | 54, 72, 90, 108, 144 con chim |
144 chim H loại lồng gà, Q235A HDG gà đẻ trứng lồng
| Từ khóa: | kích thước lồng gà lớp |
|---|---|
| Loại: | Khung chữ H/loại lồng gà lớp |
| Công suất chim: | 54, 72, 90, 108, 144 con chim |
Chăn nuôi gà đẻ Các nhà sản xuất thiết bị gia cầm Lồng gà bằng pin
| Tên sản phẩm: | Lồng gà pin |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chuồng nuôi gia cầm cho gà đẻ |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Máy cho ăn tự động Zinc-Alu cho gia cầm, Hệ thống cho ăn gà thịt SGS 1.2mm
| Tên sản phẩm: | Máy cấp liệu bằng xe đẩy phễu bằng thép hợp kim kẽm-nhôm sử dụng cho lồng gà loại h |
|---|---|
| Độ dày phễu: | 1,2mm |
| Nguyên liệu cho ăn: | mạ kẽm nóng, nhôm kẽm |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà trứng loại H |
9 tầng Gia cầm pin Lớp gà lồng phễu cho ăn
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |
Máy cho ăn tự động cho gia cầm SGS 1,2mm
| Tên sản phẩm: | Máy cho ăn bằng xe đẩy bằng thép hợp kim kẽm-nhôm sử dụng cho chuồng gà loại h |
|---|---|
| Độ dày nồi: | 1,2mm |
| Nguyên liệu cho ăn: | mạ kẽm nóng, nhôm kẽm |

