Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2mm poultry egg collection system ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Lồng nuôi gà lớp khung chữ U Hình dạng pin bằng thép Chuồng nuôi gia cầm lớp
| Tên sản phẩm: | Một khung hình gà lớp chăn nuôi Chuồng nuôi cấy hình chữ U Hình dạng thép Pin Chuồng nuôi gia cầm th |
|---|---|
| Loại lồng: | Loại A và H có thể được cung cấp |
| Máng ăn: | Vật liệu PVC nguyên chất, thép Zn-Al hoặc thép mạ kẽm |
Máy cho ăn tự động Zinc-Alu cho gia cầm, Hệ thống cho ăn gà thịt SGS 1.2mm
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Lưới lồng gà 120 lớp trứng Một loại thiết bị gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lưới gà Một loại lồng trứng của thiết bị gia cầm |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |
Chuồng pin gia cầm loại H Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái đẻ
| tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà nuôi gia cầm Hệ thống pin hoàn toàn tự động H Loại trứng
| tên sản phẩm: | Lồng gà trứng loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Hệ thống chuồng gà đẻ trứng bằng pin Lớp tự động Hen H Loại 6 Leves / Floors
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng gà loại H pin lớp trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà đẻ trứng mạ kẽm Philippines H Loại 68kg ISO9001
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ trứng mạ kẽm loại H Philippines |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |
Trang trại chăn nuôi gia cầm lớp gà Uganda Lồng uống nước tự động Loại H
| Tên sản phẩm: | Gia cầm Máy uống nước tự động H Chuồng gà trang trại lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà 3 tầng 96 lớp gia cầm Lồng gà loại A có núm uống tự động
| tên sản phẩm: | Chuồng gà nuôi gia cầm loại 3 tầng 96 lớp chim |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lồng gà đẻ trứng tự động Lồng pin 3 tầng 4 tầng H Thiết bị cho gia cầm ăn
| tên sản phẩm: | Thiết bị nuôi gia cầm loại H Lồng gà đẻ trứng cho thị trường Philippines |
|---|---|
| từ khóa: | lồng gà đẻ trứng |
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |

