Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2mm poultry egg collection system ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà gia cầm Thiết bị nuôi trứng lớp H Loại
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái Lồng Thiết bị gia cầm UAE Loại H
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà đẻ lồng |
|---|---|
| từ khóa: | Thiết bị gia cầm trang trại gà UAE để bán |
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
5 lớp Q235 Lồng nuôi bằng pin 2 lớp Chuồng nuôi gia cầm Trại gà
| Tên: | Chuồng cho gà ăn cho gà thịt |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Đăng kí: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Hệ thống nuôi gà loại H Trang trại gia cầm tự động để chăn nuôi gà thịt
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp pin loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kích thước lồng: | 1800x1200x2140mm, 1800x1200x2790mm |
Hệ thống cho ăn gia cầm tự động HDG 8.67m / Min 0.75kw Máy nạp gà lồng
| Tên sản phẩm: | dây kẽm nhúng nóng lồng lớp gia cầm với khay nạp tự động |
|---|---|
| Loại lồng: | Khung A hoặc H của lồng lớp |
| Cách sử dụng: | thiết bị chăn nuôi lớp chăn nuôi |
Lồng gia cầm tự động loại H cho gà , Lồng gà thịt
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Hệ thống lồng gà đẻ trứng trang trại gia cầm tự động 65 X 62,5 X 44 CM
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng lớp loại H |
| Bậc: | Bậc 3,4,5,6,8 |
3/4 lớp 160 chim Lớp trứng Chuồng gà cho nông trại gia cầm Nam Phi Nhà gà
| Số lớp: | Chuồng gà lớp trứng 3-4 tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép kẽm |
| Bậc: | 3/4/5/6/8 |
Pin động vật Chuồng nuôi gà nuôi gia cầm tự động 8 tầng
| Tên sản phẩm: | Chăn nuôi gia cầm Chăn nuôi gia cầm Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà giống kiểu H |
Lồng trứng gà loại H tự động 20000 Thiết bị chăn nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng trứng gà loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

