Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1127 các sản phẩm.
Chuồng gà nuôi gà 4 tầng với bình uống núm vú tự động
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà pin trang trại gia cầm 4 tầng |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Chuồng pin 4 bậc Trang trại nuôi gà pin Chuồng cho gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà 4 tầng, Chuồng nuôi gà pin |
|---|---|
| Loại: | Cái khung |
| Vật tư: | Lồng gà thép mạ kẽm |
Thiết bị lồng gà dùng pin 4 tầng
| Tên khác: | Lồng pin cho lớp và gà thịt |
|---|---|
| Kiểu: | Hệ thống lồng pin Loại H |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng |
3.0mm Q235 H Loại pin Lồng gà 4 tầng Thiết bị nuôi gia cầm
| Tên: | Hệ thống lồng pin |
|---|---|
| Loại: | lồng pin cho gà đẻ, loại H |
| Tầng: | 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 Tầng của lồng pin |
Thiết bị lồng gà dùng pin được sản xuất tại địa phương 3-9tiers 650x625x500mm Kích thước SONCAP
| Từ khóa: | Hệ thống lồng pin, lồng pin sản xuất trong nước |
|---|---|
| Kich thươc tê bao: | 650x625x500mm |
| Mô hình: | Khung H / Lồng gà lớp loại |
Boost Your Poultry Farm's Efficiency with Automatic Manure Cleaning Battery Chicken Cages
| Màu sắc: | Bạc trắng |
|---|---|
| Kích cỡ: | 650mmx1250mm |
| Vật liệu: | thép mạ kẽm nhúng nóng |
Trang trại chăn nuôi gia cầm dùng pin Thiết bị lồng gà 96 con / bộ
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
10000 lớp Lồng gà sử dụng pin Lồng gà
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Lồng gà bằng pin mạ kẽm nóng hoàn toàn tự động với hệ thống thu gom trứng
| tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
65 * 62,5 Cm H Loại pin Lồng gà Kích thước lớn
| tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | màu bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |

