Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1127 các sản phẩm.
3-9 tầng trang trại pin lồng gà với hệ thống tự động
| Ứng dụng: | gà thịt |
|---|---|
| Loại: | tầng 3-9 |
| Ưu điểm: | tỷ lệ phá vỡ thấp |
Hệ thống kiểm soát môi trường tự động hoàn toàn Lồng gà pin Tuổi thọ hơn 25 năm Tối ưu hóa cho Nhu cầu Chăn nuôi gia cầm hiện đại
| Tầng: | 3-8 tầng |
|---|---|
| Thiết kế: | Miễn phí |
| Kích cỡ: | 650x1250X440mm/ 1000x1250x400mm |
Hệ thống kiểm soát môi trường hoàn toàn tự động pin chuồng gà với tuổi thọ hơn 25 năm Giải pháp nuôi gia cầm
| Equipment Configuration: | Fully Automatic Environmental Controlled System |
|---|---|
| Life span : | More Than 25 Years |
| Area/Bird: | 450cm2 |
Chuồng gà pin nuôi gà thịt 72-108 con Hệ thống kiểm soát môi trường tự động hoàn toàn Diện tích chim 450cm2 cho chăn nuôi gia cầm
| Material: | Hot Dipped Galvanized |
|---|---|
| Area/Bird: | 450cm2 |
| Life span : | More Than 25 Years |
6 Lớp pin lồng gà vật liệu bền lâu hơn 25 năm tuổi thọ thích hợp cho nhà nuôi gia cầm chuyên sâu
| Life span : | More Than 25 Years |
|---|---|
| Capacity: | 72-108 Chickens |
| Size: | 650x1250X440mm/ 1000x1250x400mm |
Hệ thống lồng gà dùng pin cho chim SGS 90-384 Kích thước 1950x2300x1500mm
| Tên khác: | lồng pin cho gà đẻ, lồng pin cho gà đẻ |
|---|---|
| Loại: | Loại H & Loại A |
| Vật tư: | cầu thép q235 |
Dây mạ kẽm A Loại 120 Con gia cầm Lồng gà cho các lớp
| Tên sản phẩm: | Lồng pin gia cầm gà lớp |
|---|---|
| Loại lồng: | Chuồng gà đẻ loại A |
| Vật tư: | Dây mạ kẽm, Q235 |
450cm2 / Bird Q235 Lớp thép pin Lồng gà Trọng lượng 150kgs
| Từ khóa Sản phẩm: | hệ thống lồng ắc quy, chuồng nuôi gà đẻ ắc quy, thiết bị chuồng nuôi gà đẻ bằng ắc quy |
|---|---|
| Vật tư: | Q235 thép cầu quốc gia |
| Kích thước: | 1800X600X410mm / 650X625X500mm |
Trang trại chăn nuôi gia cầm Q235 3 - 4Tier Pin nuôi gà trong lồng nuôi gà thịt
| Tên khác: | Lồng gà thịt chạy pin, lồng gà thịt |
|---|---|
| Mô hình: | Dây thép cacbon thấp Q235 |
| Quy trình bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
Coop Broiler Battery Chuồng gà Trang trại gia cầm tự động H Loại 3 tầng 4 tầng
| Tên sản phẩm: | Chuồng nuôi gà thịt 3 tầng 4 tầng H loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |

