Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Q235 Hệ thống lồng gà bằng pin mạ kẽm nóng 3-10 tầng cho gà mái
| Tên: | Hệ thống lồng pin gà lớp |
|---|---|
| Vật tư: | Q235 Mạ kẽm nóng sau khi hàn |
| Loại: | Loại A&H |
Hệ thống lồng gà loại pin lớp trong trang trại gia cầm Công suất lớn
| tên sản phẩm: | Hệ thống lồng pin cho gia cầm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Chuồng Gà Dùng Pin Loại A Cho Gia Cầm 5 Tầng Q235A Tự Động
| Tên sản phẩm: | Lồng Ắc Loại A Cho Gia Cầm Gà Lớp |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Một loại lớp pin hệ thống lồng gà trong trang trại gia cầm công suất lớn
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng pin trong gia cầm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nóng/lạnh |
Lồng gà pin 1480x1750x440mm
| Từ khóa: | lồng pin cho gà thịt, lồng gà thịt |
|---|---|
| Tầng: | 4 tầng |
| Kích thước lồng: | 1480x1750x440mm |
192 con chim / Đặt lồng gà pin cho thiết bị chăn nuôi gia cầm gà thịt
| Tên sản phẩm: | Lồng pin gia cầm Lồng gà cho gà thịt |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
192 Gà / Bộ H Loại pin Lồng gà Chuồng nuôi gà Tự động
| Tên: | Trang trại gia cầm |
|---|---|
| Đơn xin: | Cánh đồng gia cầm |
| Cách sử dụng: | Gà đẻ trứng |
Chuồng gà pin gia cầm cho lớp và 120 lớp 10 tầng
| Tên sản phẩm: | Lồng pin cho gà đẻ và lồng gà 120 lớp Lồng gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Gà mái đẻ tự động Hệ thống lồng gà Hệ thống trứng Lớp H Loại 192 Chim
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng gà loại H pin lớp trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà bằng pin mạ kẽm nóng cho gà thịt 17 gà con / ô
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà thịt |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng |

