Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Máy thu hoạch chim tự động pin chuồng gà cho gà thịt Thiết bị nuôi gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị nuôi gà Pin Chuồng gà cho gà thịt |
|---|---|
| Loại: | Lồng gà thịt loại H |
| Điều trị bề mặt: | Mạ kẽm nhúng nóng |
144 Chim Gà thịt Giống Pin Lồng Gà Lớp 3 Tầng Khung A
| tên sản phẩm: | 3 Tiers A Frame Broiler Breeder Battery Lồng gà Lồng gà Layer |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà thịt loại A |
Lớp gia cầm nhựa Chicken Cage For Farm Cage Battery For Chicken Layer
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Loại Lồng Gà Ắc Quy 3 Tầng Công Suất 120 Cho Gia Cầm Tại Dubai
| Tên sản phẩm: | 3 tầng 120 Công suất Lồng gà loại A cho gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Lồng gà loại A |
10000 con chim Pin Gà Trang trại Lớp Lồng Một loại Chăn nuôi gia cầm
| tên sản phẩm: | Một loại chuồng nuôi gà bằng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Lồng gà loại A |
Một loại Pin Gà mái Lớp Lồng Gà Thiết bị Trang trại Gia cầm Tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ bằng pin tự động loại A |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
65 X 62,5 CM Kích thước lớn Lồng gà Lớp pin Loại H
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |

