Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Gia cầm pin lớp gà lồng phễu cho ăn
| phụ kiện: | máng ăn, lồng gà đẻ, lưới thép, núm uống |
|---|---|
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
| Kich thươc tê bao: | 450 * 600 * 410mm |
Pin gà thịt động vật Chuồng gà Chuồng Thiết bị chăn nuôi gia cầm Loại A
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà lồng gà loại A |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Trang trại gia cầm Pin Trứng gà Chuồng gà Hệ thống cho ăn tự động Mạ kẽm 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cho ăn tự động Pin mạ kẽm Lồng trứng Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
10000 lớp Pin chuồng gia cầm Trang trại gà mái được sử dụng
| tên sản phẩm: | Lồng pin gia cầm |
|---|---|
| Màu sắc: | màu bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Pin gia cầm đẻ trứng Lồng gà Trang trại 4 tầng cho Nigeria Châu Phi
| Tên sản phẩm: | Lớp lồng trứng gà Lồng gia cầm Trang trại gia cầm Thiết kế lớp lồng gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
H Type Chicken Cage 3 tier 4 tier với hệ thống cho ăn tự động
| Tên sản phẩm: | H Type Chicken Cage 3 tier 4 tier với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Từ khóa: | Lồng gà thịt |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Chuồng gà lớp gia cầm pin 4 tầng Q235A Kiểu khung hình H Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm 4 tầng H Kiểu khung hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà Lớp H Loại gà mái đẻ trứng 2mm
| Tên sản phẩm: | Hoàn toàn tự động loại H Gà mái đẻ Trứng gà Lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Pin Nuôi Gia Cầm Lớp Lồng Gà H Loại 4Tầng 6 Tầng
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại H |
Pin lớp trứng loại H Lồng gà Dây thép mạ kẽm 8 tầng
| Tên sản phẩm: | Lồng Gà Lớp Trứng |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm đôi nóng/lạnh |

