Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1127 các sản phẩm.
Hệ thống chuồng gà đẻ trứng bằng pin Lớp tự động Hen H Loại 6 Leves / Floors
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng gà loại H pin lớp trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Hens Layer Pin Hệ thống lồng gà H Loại mạ kẽm 384 con / Bộ
| Tên sản phẩm: | Hệ thống chuồng gà đặt pin loại H Thiết kế lồng gà lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà loại A Pin Lớp gia cầm tự động Kẽm cocating 275g / M2
| Tên sản phẩm: | Một loại chuồng gà lớp pin Hệ thống thiết bị chăn nuôi gia cầm lấy trứng tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lò gà bọc thép nóng cho gà thịt 17 con gà / tế bào
| Tên sản phẩm: | Lồng gà thịt |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật liệu: | Mạng lưới dây thép galvanized nóng |
Chuồng chăn nuôi gia súc Ắc quy Chuồng gà H Loại 6 lớp
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
|---|---|
| Công suất CELL: | 6 lớp |
| Phụ kiện: | ống dẫn nước, chân đỡ, núm uống |
Chuồng gà pin nặng được thiết kế để tối ưu hóa sản xuất trứng và cải thiện sức khỏe gia cầm trong các trang trại thương mại
| Kích cỡ: | 650x1250X440mm/ 1000x1250x400mm |
|---|---|
| Khu vực/chim: | 450cm2 |
| Tuổi thọ: | Hơn 25 năm |
Thiết bị lồng gà pin 10000 lớp trứng Q235 Vật liệu thép SONCAP được liệt kê
| Tên khác: | Lồng 10000 lớp, hệ thống lồng pin |
|---|---|
| Tầng / Bậc: | A type: 3/4 floors; Loại A: 3/4 tầng; H type: 3-9 tiers Loại H: 3-9 tầng |
| Mô hình: | A type battery cage; Một loại lồng pin; h type battery cage loại h lồng pin< |
50000 Chim 5tiers Pin Thiết bị lồng gà đẻ Sử dụng ISO9001 Phê duyệt
| Từ khóa: | Giá lồng pin 50000, giá lồng đẻ, lồng 50000 con |
|---|---|
| Cấp độ / Bậc: | A type: 3, 4 tiers; Một loại: 3, 4 tầng; H type:3-10 tiers Loại H: 3-10 tầng |
| Loại: | Lồng lớp loại A, lồng lớp loại H |
Thép nhựa Thịt gia cầm pin gà chuồng 3 Tier trứng lớp chuồng A4L-160
| Màu sắc: | Màu trắng bạc |
|---|---|
| Số tổ: | 3-4 |
| Hệ thống cho ăn tự động: | Vâng. |
Lồng gà dùng pin loại HDG H cho gà đẻ 3-10 con
| Tên sản phẩm: | thiết bị chăn nuôi gia cầm, lồng Ắc quy gà đẻ, lồng gà đẻ |
|---|---|
| Cấp độ / Bậc: | 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 Bậc |
| Loại: | loại h chuồng gà đẻ |

