Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ poultry environmental control system ] trận đấu 317 các sản phẩm.
3-6mm Dây pin Thiết bị chăn nuôi gà thịt SGS Loại H Lồng trại gia cầm
| Từ khóa: | h loại gà thịt lớp pin thiết bị gà trang trại gia cầm |
|---|---|
| Máng ăn: | khay nạp nhôm mạ kẽm, độ dày 1,0mm |
| Ống nước: | Ống nước 25mm vuông hoặc tròn |
Trang trại gà mái 3-8 tầng Hệ thống cho ăn gia cầm tự động và máy uống SONCAP
| Tên khác: | chuồng gia cầm cho ăn thiết bị gà đẻ lồng gà sytsem cho trang trại gà đẻ |
|---|---|
| Các lớp lồng: | 3 đến 8 tầng chuồng gà đẻ |
| Máng ăn của lồng: | PVC, thép mạ kẽm nóng, thép kẽm-nhôm |
Mạ Thịt Gà Trang trại Gia cầm Chuồng Lồng Gà thịt Tự động Lồng 272 Chim
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
9 tầng Gia cầm pin Lớp gà lồng phễu cho ăn
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
Lồng gà lớp trứng kẽm nóng có mật độ cao cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lồng gia cầm loại A / H, Máy đẻ trứng gà HDG 54-384
| Từ khóa: | Giá lồng gà đẻ 4 tầng, giá lồng gà đẻ |
|---|---|
| hình dạng: | Loại A / H |
| Năng lực chim: | 54-384 con gà đẻ lồng |
Soncap 3-8tiers Lớp pin gia cầm Gà lồng phễu cho ăn
| Tên sản phẩm: | bán lồng đẻ, lồng nuôi gà mái pin |
|---|---|
| hình dạng: | H hoặc A loại |
| Năng lực chim: | 54-384 con chim đẻ trong lồng |
Hệ thống cho ăn gia cầm tự động nhiều tầng cho gà thịt Kích thước 1800x1200x410mm
| Từ khóa: | cho gia cầm ăn nhiều tầng khung h chuồng gà cho hệ thống chăn nuôi gà đẻ |
|---|---|
| Kích thước lồng: | 1800x1200x410mm, 650x1250x440mm |
| Đường kính lưới dây: | 3-6mm, thép cacbon thấp q235 |
380V 3 giai đoạn trang trại Lồng gà gia cầm Loại H Lồng lớp
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
H Lồng gà thịt gia cầm một ngày tuổi cho trang trại gà
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Đăng kí: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |

