Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ poultry environmental control system ] trận đấu 317 các sản phẩm.
Chuồng gà nuôi gia cầm Hệ thống pin hoàn toàn tự động H Loại trứng
| tên sản phẩm: | Lồng gà trứng loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H loại 3 tầng / 4 tầng Hot Dip Galvanized Lớp tự động Chicken Cage trong trang trại gia cầm thiết bị
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
HDG Q235 Chuồng gà đẻ, 160 con gà mái Lồng pin gia cầm
| Tên khác: | 160 con gà đẻ lồng pin, chuồng gà |
|---|---|
| Loại: | Loại H & Loại lồng chuồng gà |
| Vật tư: | Q235 thép cầu quốc gia |
Lồng gà thịt gia cầm mạ kẽm Nhiều tầng đúc sẵn
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Gà thịt hoàn toàn tự động Lồng gà gia cầm Thiết bị trang trại H Loại Động vật
| Tên sản phẩm: | Chuồng gia cầm gà thịt loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Màu sắc: | Màu trắng bạc |
Chuồng gà lớp gia cầm pin 4 tầng Q235A Kiểu khung hình H Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm 4 tầng H Kiểu khung hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng pin để đẻ gà trong nhà trang trại gia cầm được xây dựng bằng thép galvanized nóng.
| tên: | Hộp cho gà cho các lớp |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng nuôi gia cầm cho gà đẻ |
Lồng gà đẻ - Giải pháp hoàn hảo để nuôi gà đẻ trong trang trại gia cầm của bạn
| Cách sử dụng: | Chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Kiểu: | Một loại |
90birds / Bộ 1,5m3 Hệ thống lồng pin gia cầm cho gà thịt cho ăn tự động YXB4H120
| Tên: | trang trại gà thịt thiết bị pin chuồng gà với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| kích cỡ: | 1500mmx1000mmx440mm |
| Đơn xin: | cánh đồng gà thịt gia cầm, trại gà thương phẩm |
Các nhà sản xuất Ắc quy Trứng Gà Trang trại Gia cầm Gà đẻ Lồng
| Tên sản phẩm: | Các nhà sản xuất Ắc quy Trứng Gà Trang trại Gia cầm Gà đẻ Lồng |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nóng hoặc mạ kẽm lạnh |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |

