Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ poultry environmental control system ] trận đấu 317 các sản phẩm.
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm tự động SGS 380V 50Hz với băng tải đai
| Tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm sạch phân tự động với băng tải đai |
|---|---|
| Vật liệu máy: | Tấm nhôm kẽm, tấm tráng men nhúng nóng |
| Động cơ lái xe: | 1.5KW, 380V, 3Phase, 50Hz hoặc được tùy chỉnh |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm HDG 1,75m 1,5kw cho lồng pin
| Từ khóa: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Thiết bị làm sạch phân chuồng Hệ thống loại bỏ phân |
|---|---|
| Loại làm sạch phân: | Máy thu gom phân bằng đai hoặc cạp |
| Vật tư: | Mạ kẽm nóng hoặc thép không gỉ, nhôm kẽm |
Hệ thống đai phân gia cầm tự động 1,4m 1,75m H Sử dụng lồng gà
| từ khóa: | Hệ thống vành đai phân gia cầm |
|---|---|
| Loại làm sạch phân: | Máy thu gom phân bằng dây đai hoặc cạp |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nóng hoặc thép không gỉ, kẽm-nhôm |
Sản phẩm gia súc gia súc
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
10000 lớp trứng gà pin trong lồng nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | lồng gà pin |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Hệ thống lồng pin nuôi gia cầm sợi nóng cho gà đẻ
| tên: | Hộp cho gà cho các lớp |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng nuôi gia cầm cho gà đẻ |
90 Gà Nông trại gia cầm Nhà Lớp Cây pin cho gà đẻ
| tên: | Hộp cho gà cho các lớp |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng nuôi gia cầm cho gà đẻ |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm 2-3rows cho trang trại chăn nuôi SONCAP được liệt kê
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch phân cơ học Thiết bị gia súc gia cầm tự động |
|---|---|
| Cách loại bỏ chất thải: | Scraper dọn phân, làm sạch phân đai |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
Hệ thống uống nước cho gia cầm ISO9001, Máy uống núm vú gà tự động 360 độ
| Tên sản phẩm: | Hệ thống uống nước cho gia cầm trong lồng gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Loại lồng: | Lớp trứng gà lồng loại A hoặc H |
| Vật liệu ống nước: | Kỹ thuật nhựa |
Cánh đồng gia cầm Thiết bị nuôi gà 90 Chim Loại H Lồng
| phụ kiện: | máng ăn, lồng gà đẻ, lưới thép, núm uống |
|---|---|
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
| Kich thươc tê bao: | 450 * 600 * 410mm |

