Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ poultry environmental control system ] trận đấu 317 các sản phẩm.
Lồng nuôi gà gia cầm, Lồng gà 3 tầng bằng pin
| Tên khác: | trang trại gia cầm pin chuồng gà con, chuồng gà ngày tuổi |
|---|---|
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng của lồng gà mẹ |
| Vật tư: | thép cacbon thấp q235 |
Hệ thống cho ăn gia cầm tự động Máy cho gà vào lồng
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Chăn nuôi gà đẻ Các nhà sản xuất thiết bị gia cầm Lồng gà bằng pin
| Tên sản phẩm: | Lồng gà pin |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chuồng nuôi gia cầm cho gà đẻ |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Ngôi nhà nuôi gia cầm pin lớp trứng chuồng gà tự động loại A loại H nuôi gia cầm chuồng gà
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Thiết bị trang trại chăn nuôi gia cầm bằng pin mạ kẽm cho gà thịt
| Tên sản phẩm: | Thiết bị trang trại chăn nuôi gia cầm bằng pin mạ kẽm cho gà thịt |
|---|---|
| Loại lồng: | Lồng gà thịt khung H |
| Bề mặt lưới thép: | Lồng gà thịt mạ kẽm nóng |
Sản phẩm có tính chất chất chất lượng cao
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Loại H Lớp gà lồng thiết bị gia cầm tự động lồng pin cho gà lớp
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lồng gà thịt mạ kẽm 380V 120/150 cho gia cầm SGS được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | Thiết kế chuồng nuôi gà thịt bằng pin mạ kẽm tự động để bán Thiết kế nhà nuôi gia cầm |
|---|---|
| Loại: | lồng gà thịt loại h / khung |
| Kích thước lồng: | 1000x1000x440, 1500x1000x440, 890x1250x440mm |
Pin Nuôi Gia Cầm Lớp Lồng Gà H Loại 4Tầng 6 Tầng
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại H |
H Loại lồng pin gia cầm tự động Trang trại gà đẻ trứng Gà đẻ 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

