Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ poultry environmental control system ] trận đấu 317 các sản phẩm.
Lồng gà đẻ tự động loại H dành cho trang trại kenya
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ tự động loại H |
|---|---|
| Material: | Q235A Hot /Cold Dipped Galvanized Steel Wire Mesh |
| Kiểu: | Chuồng gà mái đẻ kiểu A |
Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động 4 tầng 5 tầng Chuồng nuôi gia cầm loại H
| Tên sản phẩm: | 4 tầng 5 tầng H Loại Thiết kế hiện đại Trang trại gia cầm Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
H Type Chicken Layer Pin Lồng Thiết bị chăn nuôi gia cầm Tự động 10 tầng
| Tên sản phẩm: | Thiết bị trang trại gia cầm Lồng pin gà đẻ tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Layer Chicken Cage The Optimal Solution for Modern and Profitable Poultry Farming
| Cách sử dụng: | Chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Kiểu: | Lớp lồng gà |
| Cài đặt: | Dễ dàng cài đặt |
Trại gia cầm Kết cấu thép Chuồng gà Bảo quản nhiệt
| Địa điểm Dịch vụ Địa phương: | Nam Phi |
|---|---|
| Vị trí ứng dụng: | Trang trại gia cầm Gà nuôi gà đẻ trứng Chuồng gà |
| Tên: | Gà Feeder đẻ trứng chuồng gà |
Trang trại gia cầm Lớp pin Lồng gà tự động 4 tầng 5000 con chim đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | 4 tầng 5000 con chim đẻ trứng trang trại gia cầm lớp lồng gà tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Các lồng gà pin Hệ thống kiểm soát môi trường hoàn toàn tự động thích hợp cho nuôi gia cầm
| Vật liệu: | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Tầng: | 3-8 tầng |
| Cấu hình thiết bị: | Hệ thống kiểm soát môi trường hoàn toàn tự động |
Chuồng nuôi gia cầm hiện đại Q235, Thiết bị nuôi gia cầm 90 ngày SONCAP
| Từ khóa: | lồng nuôi gà đẻ trứng |
|---|---|
| Loại khung: | H, một khung |
| Vật liệu làm lồng: | q235, không biến dạng |
H440mm Làm sạch phân chuồng Q235 Lồng gà con bằng thép 17 con cho gia cầm
| Từ khóa: | lồng gà đẻ trứng |
|---|---|
| Vật liệu làm lồng: | thép q235, bền |
| Người trung chuyển: | pvc, thép mạ kẽm nhúng nóng, tấm điều chỉnh bộ nạp |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm 1,2mm
| tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm bằng cơ học, Máy làm sạch trang trại gà tự động |
|---|---|
| Loại bỏ phân: | Làm sạch dây đai, hệ thống loại bỏ cạp |
| Tính năng cơ học: | Không ồn ào |

