Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2 5mm poultry cage ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Trò nuôi gà tự động đầy đủ Cây gà đẻ trứng Lớp lồng cho châu Phi
| Tên khác: | Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà lớp trứng cho trang trại gà mái gia cầm châu Phi |
|---|---|
| Đứng lồng: | Thép loại U |
| Máng cấp liệu: | Vật liệu PVC tinh khiết, thép Zn-Al hoặc thép kẽm |
380V 3 giai đoạn trang trại Lồng gà gia cầm Loại H Lồng lớp
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
Trò nuôi gà tự động đầy đủ Cây gà đẻ trứng Lớp lồng cho châu Phi
| Tên khác: | Lồng gà đẻ hoàn toàn tự động Lồng gà lớp trứng cho trang trại gà mái gia cầm châu Phi |
|---|---|
| Đứng lồng: | Thép loại U |
| Máng cấp liệu: | Vật liệu PVC tinh khiết, thép Zn-Al hoặc thép kẽm |
Cánh đồng gia cầm Thiết bị nuôi gà 54 Chim Loại A Lồng
| Tên: | Lồng Feeder cho gà đẻ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho các lớp |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho các lớp |
Trang trại 3 giai đoạn Lồng gà Lồng Gia cầm Loại H Lồng
| phụ kiện: | máng ăn, lồng gà đẻ, lưới thép, núm uống |
|---|---|
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
| Kich thươc tê bao: | 450 * 600 * 410mm |
Q235 Thiết bị nuôi gà, 384 con / bộ Lồng lớp loại H
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Đăng kí: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Cánh đồng gia cầm Thiết bị nuôi gà 90 Chim Loại H Lồng
| phụ kiện: | máng ăn, lồng gà đẻ, lưới thép, núm uống |
|---|---|
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
| Kich thươc tê bao: | 450 * 600 * 410mm |
Tự động hiện đại 144 con chim đẻ pin Thiết bị chăn nuôi gia cầm Hen Lồng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ pin |
|---|---|
| Loại lồng: | Khung H / A |
| Vật tư: | Lồng gà lớp mạ kẽm nóng DIP |
Dây hàn Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Dây hàn Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |

