Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2 5mm poultry cage ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Lồng gà đẻ trứng 160 con Thiết bị loại A cho trang trại chăn nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ trứng loại A |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, Thiết bị gia cầm thương mại 380V 3Phase
| Tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại đai, làm sạch loại Scrapper |
| Vật tư: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / tấm Zn-Al |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm tự động SGS 380V 50Hz với băng tải đai
| Tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm sạch phân tự động với băng tải đai |
|---|---|
| Vật liệu máy: | Tấm nhôm kẽm, tấm tráng men nhúng nóng |
| Động cơ lái xe: | 1.5KW, 380V, 3Phase, 50Hz hoặc được tùy chỉnh |
Trang trại gia cầm Gà đẻ Chuồng gà H Khung tự động đẻ 8 tầng
| Tên sản phẩm: | H Khung tự động đặt lồng gà Lớp lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, 380V 3Phase thiết bị gia cầm thương mại
| tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại dây đai, làm sạch loại máy cạo |
| Vật liệu: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / Tấm Zn-Al |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, 380V 3Phase thiết bị gia cầm thương mại
| tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại dây đai, làm sạch loại máy cạo |
| Vật liệu: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / Tấm Zn-Al |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm 1.5KW
| tên sản phẩm: | Máy làm sạch phân thải loại dây đai Hệ thống loại bỏ phân gia cầm cho chuồng gà |
|---|---|
| Vật liệu thắt lưng: | Đai phân PP, độ dày 1,2mm |
| Máy làm sạch phân: | Thép mạ kẽm nóng hoặc thép kẽm-nhôm |
Máy làm sạch chuồng gia cầm loại H, Thiết bị gia cầm tự động 1,5-3kw SGS
| Tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm tự động loại H, Loại bỏ chất tẩy rửa làm sạch phân loại đai |
|---|---|
| Loại lồng: | Lồng gà gia cầm loại H |
| Chất tẩy rửa phân chuồng: | Thép mạ kẽm nhúng nóng |
Hệ thống thu gom trứng gia cầm bằng thép mạ kẽm nóng 3PH 1mm Phê duyệt SGS
| Tên sản phẩm: | Băng tải trứng Máy thu trứng tự động cho hệ thống lồng pin lớp |
|---|---|
| Vật liệu máy thu thập trứng: | tấm bên mạ kẽm nhúng nóng hoặc nhôm kẽm |
| Màu đai trứng: | màu trắng hoặc xám, với các đường màu đỏ, vàng, xanh lam và xanh lục |
Hệ thống đai phân gia cầm tự động 1,4m 1,75m H Sử dụng lồng gà
| từ khóa: | Hệ thống vành đai phân gia cầm |
|---|---|
| Loại làm sạch phân: | Máy thu gom phân bằng dây đai hoặc cạp |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nóng hoặc thép không gỉ, kẽm-nhôm |

