Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2 5mm poultry cage ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Bốn lớp Pin 30000 Thiết bị gà thịt Độ dày 2,5mm SONCAP được liệt kê
| Tên khác: | bốn lớp pin thiết bị nuôi gà thịt trên 30000 con gia cầm |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
| Khung lồng: | Thép mạ kẽm hình chữ u |
Thiết bị dọn chuồng gia cầm nhiều tầng, Hệ thống lồng pin 1.2mm 220v
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm tự động nhiều tầng để làm sạch phân gia cầm |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
| Dung Collector Machine: | Zn-Al hoặc thép mạ kẽm nóng 275g |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm HDG 1,75m 1,5kw cho lồng pin
| Từ khóa: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Thiết bị làm sạch phân chuồng Hệ thống loại bỏ phân |
|---|---|
| Loại làm sạch phân: | Máy thu gom phân bằng đai hoặc cạp |
| Vật tư: | Mạ kẽm nóng hoặc thép không gỉ, nhôm kẽm |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà trứng loại H |
54-384 Chim/Set Lớp chuồng chim, SONCAP Hệ thống pin nuôi gia cầm
| Tên khác: | chuồng nuôi gia cầm lồng pin, chuồng gà lớp trứng, lồng pin lớp |
|---|---|
| Loại: | lồng gà dùng pin loại H, loại A |
| Vật liệu: | mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm lạnh đôi |
Hens Layer Pin Hệ thống lồng gà H Loại mạ kẽm 384 con / Bộ
| Tên sản phẩm: | Hệ thống chuồng gà đặt pin loại H Thiết kế lồng gà lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Thiết bị dọn dẹp nhà gia cầm đa tầng, hệ thống lồng pin 1,2mm 220v
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm tự động nhiều lớp để làm sạch phân gia cầm |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Mới 2021 |
| Máy thu gom phân: | Thép mạ kẽm nóng Zn-Al hoặc 275g |
Lồng gà thịt mạ kẽm 380V 120/150 cho gia cầm SGS được chứng nhận
| Tên sản phẩm: | Thiết kế chuồng nuôi gà thịt bằng pin mạ kẽm tự động để bán Thiết kế nhà nuôi gia cầm |
|---|---|
| Loại: | lồng gà thịt loại h / khung |
| Kích thước lồng: | 1000x1000x440, 1500x1000x440, 890x1250x440mm |
Hệ thống loại bỏ phân gia cầm 1,2mm
| tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm bằng cơ học, Máy làm sạch trang trại gà tự động |
|---|---|
| Loại bỏ phân: | Làm sạch dây đai, hệ thống loại bỏ cạp |
| Tính năng cơ học: | Không ồn ào |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |

