Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 2 5mm poultry cage ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Thiết bị sản xuất trứng gia cầm bằng cơ khí Q235 Mạ kẽm nóng carbon thấp
| Từ khóa: | Thiết bị Hệ thống Thu gom Trứng Gia cầm Cơ khí |
|---|---|
| Vật liệu làm lồng: | Mạ kẽm nóng các bon thấp Q235 |
| Máy thu thập trứng: | tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
Hệ thống thu gom trứng gia cầm 4m / phút
| Tên: | Trang trại gà đẻ Hệ thống thu gom trứng gia cầm Máy chọn trứng tự động |
|---|---|
| Vật liệu máy thu thập trứng: | Kẽm-nhôm hoặc thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Đai trứng dọc: | Chiều rộng 100mm, độ dày 2mm |
4 Lớp 2mm pin lồng hệ thống thu trứng gia cầm ISO9001 được chứng nhận
| tên: | Hệ thống thu gom trứng tự động của lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày đai trứng: | 2mm |
4 Lớp 2mm pin lồng hệ thống thu trứng gia cầm ISO9001 được chứng nhận
| tên: | Hệ thống thu gom trứng tự động của lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày đai trứng: | 2mm |
3PH 1mm Hot galvanized Steel Chiên gia cầm hệ thống thu hoạch trứng SGS chấp thuận
| Tên sản phẩm: | Máy vận chuyển dây chuyền trứng Máy thu trứng tự động cho hệ thống lồng pin lớp |
|---|---|
| Vật liệu máy thu trứng: | tấm bên kẽm nóng hoặc kẽm-aluminium |
| Màu đai trứng: | Màu trắng hoặc xám, với các đường đỏ, vàng, xanh dương và xanh lá cây |
Hệ thống thu gom trứng gia cầm 4 lớp 2mm Lồng pin 2mm Chứng nhận ISO9001
| Tên: | Hệ thống thu thập trứng tự động của lồng pin |
|---|---|
| Vật tư: | tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày vành đai trứng: | 2mm |
4 Lớp 2mm pin lồng hệ thống thu trứng gia cầm ISO9001 được chứng nhận
| tên: | Hệ thống thu gom trứng tự động của lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày đai trứng: | 2mm |
Chiều cao 2,8m Lớp HDG 2,5mm Thiết bị nuôi gà thịt trong lồng vệ sinh
| Tên khác: | thiết bị nuôi gà thịt trong lồng gà dùng pin hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu làm lồng: | Lưới thép cacbon thấp Q235 |
| Loại lồng: | H khung lồng gà pin |
Thiết bị loại bỏ chất thải gia cầm HDG chống lão hóa Chiều rộng dây đai 1m-1,8m
| Từ khóa: | Máy làm sạch phân chuồng bằng dây đai trang trại gà |
|---|---|
| Tính năng: | Chống lão hóa, chống mài mòn |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2021 |
Hệ thống lồng gà thịt tự động hoàn toàn với 3 hoặc 4 tầng cho chăn nuôi gia cầm
| Vật liệu lồng: | Dây thép cầu quốc gia Q235 |
|---|---|
| Hệ thống cho ăn tự động: | Đúng |
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm |

