Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1127 các sản phẩm.
Chuồng nuôi gà tự động Lồng nuôi gia cầm hình chữ H xếp chồng lên nhau
| Tên sản phẩm: | Lồng gà nhỏ xếp chồng lên nhau hình chữ H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại Pin Lớp Trứng Gà Lồng Gà đẻ Nhúng Lạnh 8Tier
| Tên sản phẩm: | H Loại pin Lớp trứng Gà đẻ trứng Gà mái Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Loại Lồng Gà Ắc Quy 3 Tầng Công Suất 120 Cho Gia Cầm Tại Dubai
| Tên sản phẩm: | 3 tầng 120 Công suất Lồng gà loại A cho gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Một loại gà đẻ lớp lồng gà pin nuôi gia cầm trứng cho Tanzania
| Tên sản phẩm: | Một loại Gà mái đẻ Pin Trang trại gia cầm Trứng gà lồng cho Tanzania |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kích thước lồng: | 195*230*150cm, 215*230*200cm |
Đan A loại 4 Tier H loại 4 lớp lớn lồng gà cho lồng gà
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Sản phẩm gia công gia sản xuất gia công gia sản xuất gia công
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Đèn tự động 4 lớp pin gia cầm gà lồng gà lớp trang trại thiết bị bán
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Q235 Galvanized A loại pin lớp gà lồng trứng tự động Hệ thống thiết bị nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hộp gà tự động sợi nóng Lớp trứng pin lồng trang trại Thiết bị thu hoạch trứng Hệ thống khử trùng
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lồng gia cầm Lớp gà Lớp gà lồng cho trang trại Lớp gà Lớp gà pin Lớp gà gia cầm
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |

