Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1130 các sản phẩm.
Lồng gia cầm Lớp gà Lớp gà lồng cho trang trại Lớp gà Lớp gà pin Lớp gà gia cầm
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Ngôi nhà nuôi gia cầm pin lớp trứng chuồng gà tự động loại A loại H nuôi gia cầm chuồng gà
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hộp gà tự động đun nóng để đẻ trứng, thiết bị nuôi lồng pin với thu hoạch trứng và khử trùng
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Tự động Hot galvanized gà lồng cho trứng lớp pin lồng trang trại thiết bị và trứng thu thập khử trùng
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lớp trứng mạ nóng chuồng gà với cage pin tự động Thiết bị nuôi trồng và hệ thống khử trùng thu hoạch trứng
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hot Dip Galvanize Steel H loại Thiết bị nuôi gia cầm Lớp pin chuồng gà tự động với hệ thống đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lồng gà tự động loại H Tự động Nuôi gia cầm Nuôi gà đẻ Lồng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà tự động loại H Tự động Nuôi gia cầm Nuôi gà đẻ Lồng |
|---|---|
| Loại: | Lồng gà lớp khung H |
| Quy trình lưới thép: | Mạ kẽm nhúng nóng sau khi hàn |
Lồng gà lớp mạ kẽm nhúng nóng Thiết kế xoay 360 độ
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Hệ thống lồng gà lớp mạ kẽm nóng tự động 4 con mỗi ô
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Đăng kí: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
H Type Chicken Breeder Lồng Thiết bị chăn nuôi gia cầm 4 tầng
| Tên sản phẩm: | 4 tầng H Loại bố mẹ nuôi gà giống pin lồng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà giống kiểu H |

