Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Chuồng gà lớp động vật loại H 2 mm cho trang trại gia cầm 8 Leves / Floors
| Tên sản phẩm: | Chuồng động vật loại H cho lồng gà Lớp gia cầm Chuồng gà Lớp trứng Trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
20000 Birds Battery Chicken Layer Cage H Type For Pakistan Farm 2mm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp pin loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà lớp dây hàn lồng gà Q235A H Loại mạ kẽm nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp dây hàn mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà lớp hình chữ H Thiết bị chăn nuôi gia cầm tự động Pin
| tên sản phẩm: | Lồng gà lớp hình chữ H Lồng pin lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Tự động loại H lớp lồng gà nuôi gia cầm nuôi gà đẻ
| Tên sản phẩm: | Tự động loại H lớp lồng gà nuôi gia cầm nuôi gà đẻ |
|---|---|
| Loại: | Chuồng gà lớp khung H |
| Quy trình lưới thép: | Mạ kẽm nhúng nóng sau khi hàn |
Lồng gà lớp dây hàn lồng gà Q235A H Loại mạ kẽm nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp dây hàn mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
Sản phẩm gia cầm cho các thiết bị nông nghiệp
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Q235 Hộp gà tự động galvanized nóng loại A và loại H nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Sản xuất gia cầm hiệu quả: Lớp trứng mạ nóng với mật độ cao
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hệ thống tự động Thiết bị nuôi gà loại H gà đẻ gà gia cầm lồng gà cho lớp
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |

