Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Sản phẩm tự động nóng kẽm loại A loại H loại lồng gà lớp cho lồng gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Lựa chọn tốt nhất cho các trang trại gia cầm: Hộp gà lớp trứng mạ nóng mật độ cao
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Tự động đẻ trứng lồng gà sợi nóng với pin lồng trang trại thiết bị và trứng thu thập khử trùng
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Loại H pin gia cầm lồng gà tự động lớp và thịt gà 3 cấp 4 cấp
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Soncap 128 Chim / Bộ 4 Lồng Gà Lớp Cho Gà đẻ 8436290000
| Tên khác: | 128 Chim Lồng Gà đẻ, lồng cho gà đẻ |
|---|---|
| Vật tư: | Q235 thép cầu quốc gia |
| Mô hình: | Một loại chuồng gà đẻ |
Full Automatic A Type Layer Chicken Cage
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Gia cầm Loại A Lồng gà mạ kẽm chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Trang trại chăn nuôi gà đẻ loại A hợp vệ sinh Chuồng gà tự động Loại bỏ phân chuồng tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Một mô hình Chuồng gà đẻ trứng 160 gà Chuồng gà gia cầm cho người làm thức ăn chăn nuôi
| Sử dụng: | trại gà lồng gà inox |
|---|---|
| Sử dụng: | thịt gà |
| Vật chất: | Q235 dây thép không gỉ lồng gà |
Đẻ trứng Gà mái Lồng Gà nhà cho gà mái Mạ kẽm nhúng nóng
| Cách sử dụng: | trại gà lồng gà inox |
|---|---|
| Sử dụng: | thịt gà |
| Vật chất: | Q235 dây thép không gỉ lồng gà |

