Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Lồng gà đẻ trứng mạ kẽm sâu Lồng gà ngăn ngừa lây nhiễm dịch bệnh
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Hệ thống lồng gà 96 lớp Chicekns HDG Lớp pin A Loại A
| Cách sử dụng: | trại gà lồng gà inox |
|---|---|
| Sử dụng: | thịt gà |
| Vật chất: | Q235 dây thép không gỉ lồng gà |
Lồng Gà Nướng Baby Q235A Nhúng Nóng 4 Tầng 100*150*44 Cm
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà con |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
195x41x41cm 90, 120 Chim lớp lồng gà Thiết bị nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | 195x38x38cm, 195x41x41cm 90, 120 Chim lớp lồng gà Thiết bị nuôi gia cầm |
|---|---|
| Loại lồng: | Loại lồng gà nhiều lớp |
| Chất liệu dây: | Ống thép lạnh/nốt nóng sau quá trình hàn |
Lớp đẻ trứng galvanized sâu chuồng gà ngăn ngừa nhiễm bệnh
| Tên sản phẩm: | lồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nóng/lạnh |
Cây gà đống trứng nhựa nóng dày đặc và bền cho trang trại gia cầm của bạn
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Q235 Sản phẩm tự động mạ nóng loại A loại H loại Thịt nuôi gia cầm Chuồng gà cho lớp Thiết bị
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hộp gà Lớp trứng Thiết bị gia cầm Lớp Hộp gà Thiết bị nông nghiệp tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Q235 Thiết bị nuôi gà thép loại H Gà đẻ gà gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Thiết bị nuôi gia cầm Hệ thống pin tự động loại H
| Tên sản phẩm: | Hộp trứng gia cầm và lồng gà gà tự động hoàn toàn |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |

