Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ battery chicken cage ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Thiết bị nuôi gà trang trại gia cầm chicChicken raising equipment Poultry farm Chicken cage layer Chicken cage system
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Hệ thống tự động Thiết bị nuôi gà loại H gà đẻ gà gia cầm lồng gà cho lớp
| Tên sản phẩm: | Lồng nuôi trứng và gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Đồng hồ dây lồng: | Thép cầu Q235 dày 3-6mm |
| Bề mặt lưới thép: | Mạ kẽm nóng hoặc lạnh |
Khung thép lồng gà mạ kẽm lạnh bạc cho trang trại
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
A Type Manual And Automatic Layer Chicken Cage
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Trang trại tự động Chuồng gà kiểu A với hệ thống uống nước cho gia cầm
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Lưới thép lưới 10000 con chim Lồng gà tầng 100kg Tải trọng
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Vật chất: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
A Type Layer Chicken Cage Installation Provide
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ |
|---|---|
| màu sắc: | Màu bạc |
| Vật tư: | Lưới thép mạ kẽm nóng / lạnh |
Gà thịt bằng thép mạ kẽm Thiết bị trang trại gia cầm H Loại 10000 Chim Pin gà thịt Lồng gà gia cầm
| Tên sản phẩm: | H Type 10000 Birds Pin gà thịt Chuồng gà gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
H Type Farms Layer Chicken Cage 128/160 9 tầng nhúng nóng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
20000 Birds Battery Chicken Layer Cage H Type For Pakistan Farm 2mm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp pin loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |

