Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Hệ thống thu gom trứng gà gia cầm bằng nhôm kẽm 2mm Động cơ Siemens
| Từ khóa: | Máy thu trứng tự động bằng nhôm kẽm |
|---|---|
| Hệ thống truyền động: | Động cơ Siemens hoặc Wanxin |
| Máy thu thập trứng: | tấm thép mạ kẽm nhúng nóng |
H Loại pin gia cầm Chuồng gà Trang trại đẻ trứng tự động Gà đẻ 2 mm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Đặt lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại pin gia cầm Chuồng gà Trang trại đẻ trứng tự động Gà đẻ 2 mm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Đặt lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà Lớp H Loại gà mái đẻ trứng 2mm
| Tên sản phẩm: | Hoàn toàn tự động loại H Gà mái đẻ Trứng gà Lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Máy làm sạch chuồng gia cầm loại H, Thiết bị gia cầm tự động 1,5-3kw SGS
| Tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm tự động loại H, Loại bỏ chất tẩy rửa làm sạch phân loại đai |
|---|---|
| Loại lồng: | Lồng gà gia cầm loại H |
| Chất tẩy rửa phân chuồng: | Thép mạ kẽm nhúng nóng |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, Thiết bị gia cầm thương mại 380V 3Phase
| Tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại đai, làm sạch loại Scrapper |
| Vật tư: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / tấm Zn-Al |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, 380V 3Phase thiết bị gia cầm thương mại
| tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại dây đai, làm sạch loại máy cạo |
| Vật liệu: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / Tấm Zn-Al |
Máy làm sạch trang trại gia cầm Zn-Al, 380V 3Phase thiết bị gia cầm thương mại
| tên: | Hệ thống loại bỏ phân gia cầm của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Làm sạch loại dây đai, làm sạch loại máy cạo |
| Vật liệu: | Tấm mạ kẽm nhúng nóng / Tấm Zn-Al |
Máy quét phân tự động HDG, Thiết bị tự động hóa gia cầm 6mm ISO9001
| Tên sản phẩm: | Hệ thống loại bỏ phân chuồng Hệ thống dây đai phân chuồng PP cho gia cầm Hệ thống chuồng nuôi gia cầ |
|---|---|
| Loại lồng: | Khung A hoặc H của chuồng gia cầm |
| Vật liệu làm lồng: | Chuồng gà đẻ mạ kẽm nóng |
Thiết bị vệ sinh trang trại gà gia cầm loại H Chiều rộng 2.1m Chiều sâu 30cm
| Tên: | Hệ thống loại bỏ phân chuồng nuôi gà đẻ tự động cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Loại lồng: | Chuồng gà kiểu chữ H |
| Người thu gom rác: | Máy làm sạch phân theo vành đai |

