Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Chuồng gà lớp pin loại H Trang trại gia cầm trứng tự động 10 tầng
| tên sản phẩm: | Trang trại nuôi gia cầm trứng tự động loại H Lồng gà lớp pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Một loại 4 tầng / tầng 128, 160 chim mỗi bộ lồng lớp gia cầm để đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Một loại 4 Tiers/Floors 128, 160 chim mỗi bộ |
|---|---|
| khung lồng: | chuồng gà lớp với chân thép hình U |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng hoặc lạnh đôi sau khi hàn |
Một loại 4 tầng / tầng 128, 160 chim mỗi bộ lồng lớp gia cầm để đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Một loại 4 Tiers/Floors 128, 160 chim mỗi bộ |
|---|---|
| khung lồng: | chuồng gà lớp với chân thép hình U |
| Điều trị bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng hoặc lạnh đôi sau khi hàn |
160 Chim Loại A Loại Lồng Gia cầm Gà mái Thiết bị Nuôi Trứng Gia cầm
| Tên sản phẩm: | A Loại 160 Gia cầm Gà đẻ Lồng Gà mái Thiết bị Nuôi Trứng Gia cầm |
|---|---|
| Khung lồng: | Thép loại U |
| Vật liệu lồng: | Lồng lớp mạ kẽm nóng lạnh kép |
160 Chim loại A Chuồng gia cầm Gà Gia cầm Thiết bị nuôi trứng gia cầm
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà loại 160 lớp Gà mái Thiết bị nuôi trứng gia cầm |
|---|---|
| khung lồng: | Thép loại U |
| Vật liệu lồng: | lồng đôi mạ kẽm lạnh hoặc nóng |
H Loại lồng pin gia cầm tự động Trang trại gà đẻ trứng Gà đẻ 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Thiết bị gia cầm Lồng pin gà H Loại 4 tầng cho gà đẻ
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm H Loại lồng gà 4 tầng Lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại Trứng Lớp Gà Lồng Pin Gà đẻ Thiết bị chăn nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm H Loại Trứng Gà Lớp Pin Lồng Gà mái đẻ |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Một loại động vật gia cầm lớp gà lồng Thiết bị trang trại cho chuồng gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị trang trại chăn nuôi gia súc và gia cầm một lớp gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Chăn nuôi gia cầm Thiết bị lồng gà Thiết bị dây thép mạ kẽm Hệ thống tự động
| tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm Dây thép mạ kẽm Lồng gà lớp tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

