Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà trứng loại H |
54-384 Chim/Set Lớp chuồng chim, SONCAP Hệ thống pin nuôi gia cầm
| Tên khác: | chuồng nuôi gia cầm lồng pin, chuồng gà lớp trứng, lồng pin lớp |
|---|---|
| Loại: | lồng gà dùng pin loại H, loại A |
| Vật liệu: | mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm lạnh đôi |
Cánh đồng gia cầm Thiết bị nuôi gà 90 Chim Loại H Lồng
| phụ kiện: | máng ăn, lồng gà đẻ, lưới thép, núm uống |
|---|---|
| Đặt công suất: | 144/192/240/288 lớp |
| Kich thươc tê bao: | 450 * 600 * 410mm |
Chuồng nuôi gia cầm hiện đại Q235, Thiết bị nuôi gia cầm 90 ngày SONCAP
| Từ khóa: | lồng nuôi gà đẻ trứng |
|---|---|
| Loại khung: | H, một khung |
| Vật liệu làm lồng: | q235, không biến dạng |
Dây hàn Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Dây hàn Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp H Loại Q235A Lồng nuôi gà mạ kẽm 2mm |
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Máy nuôi gia cầm loại H
| Sử dụng: | Chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Công suất: | 54 con chim đến 384 con chim |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
Chuồng gà gà thịt loại H Loại tự động cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gà thịt tự động loại H cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
A Loại 4 Tầng / Tầng 128, 160 Con trên một bộ Lồng nuôi gia cầm để đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Một loại 4 tầng / tầng 128, 160 con trên một bộ Lồng nuôi gia cầm để đẻ trứng |
|---|---|
| Khung lồng: | lồng gà đẻ đứng thép hình chữ U |
| Xử lý bề mặt: | mạ kẽm nhúng nóng hoặc lạnh kép sau khi gia công hàn |
Lồng gia cầm tự động loại H cho gà , Lồng gà thịt
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |

