Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động 4 tầng 5 tầng Chuồng nuôi gia cầm loại H
| Tên sản phẩm: | 4 tầng 5 tầng H Loại Thiết kế hiện đại Trang trại gia cầm Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Hệ thống cho ăn gia cầm tự động HDG loại 4 0,75kw H cho chuồng gà đẻ
| Tên: | h Hệ thống cho ăn gia cầm tự động loại 4 tầng cho chuồng trại gà đẻ |
|---|---|
| Nguyên liệu cho ăn: | Thép mạ kẽm nóng |
| Sức mạnh của động cơ: | 0,75KW |
Hệ thống lồng nuôi gà trong nhà kín Thiết bị gia cầm tự động ở Tanzania
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng pin Thiết bị gia cầm tự động ở Tanzania |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |
Trang trại chăn nuôi gia cầm lớp gà Uganda Lồng uống nước tự động Loại H
| Tên sản phẩm: | Gia cầm Máy uống nước tự động H Chuồng gà trang trại lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà nuôi gia cầm Hệ thống pin hoàn toàn tự động H Loại trứng
| tên sản phẩm: | Lồng gà trứng loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà 3 tầng 96 lớp gia cầm Lồng gà loại A có núm uống tự động
| tên sản phẩm: | Chuồng gà nuôi gia cầm loại 3 tầng 96 lớp chim |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Chuồng gà lớp động vật loại H 2 mm cho trang trại gia cầm 8 Leves / Floors
| Tên sản phẩm: | Chuồng động vật loại H cho lồng gà Lớp gia cầm Chuồng gà Lớp trứng Trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng nuôi gà lớp khung chữ U Hình dạng pin bằng thép Chuồng nuôi gia cầm lớp
| Tên sản phẩm: | Một khung hình gà lớp chăn nuôi Chuồng nuôi cấy hình chữ U Hình dạng thép Pin Chuồng nuôi gia cầm th |
|---|---|
| Loại lồng: | Loại A và H có thể được cung cấp |
| Máng ăn: | Vật liệu PVC nguyên chất, thép Zn-Al hoặc thép mạ kẽm |
Lồng pin gà lớp khung Thép mạ kẽm nhúng nóng cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng pin gà lớp khung cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lưới lồng gà 120 lớp trứng Một loại thiết bị gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lưới gà Một loại lồng trứng của thiết bị gia cầm |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |

