Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Chuồng gà lớp hình chữ H Thiết bị chăn nuôi gia cầm tự động Pin
| tên sản phẩm: | Lồng gà lớp hình chữ H Lồng pin lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Máy cho ăn tự động Zinc-Alu cho gia cầm, Hệ thống cho ăn gà thịt SGS 1.2mm
| Tên sản phẩm: | Máy cấp liệu bằng xe đẩy phễu bằng thép hợp kim kẽm-nhôm sử dụng cho lồng gà loại h |
|---|---|
| Độ dày phễu: | 1,2mm |
| Nguyên liệu cho ăn: | mạ kẽm nóng, nhôm kẽm |
Máy cho ăn tự động cho gia cầm SGS 1,2mm
| Tên sản phẩm: | Máy cho ăn bằng xe đẩy bằng thép hợp kim kẽm-nhôm sử dụng cho chuồng gà loại h |
|---|---|
| Độ dày nồi: | 1,2mm |
| Nguyên liệu cho ăn: | mạ kẽm nóng, nhôm kẽm |
Lồng gà đẻ trứng Q235A cho 5000 con chim Thiết bị chăn nuôi gia cầm đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Lồng Gà Đẻ Trứng Cho 5000 Con |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Lồng gà 120 con gà Nigeria Trang trại gia cầm mạ kẽm Q235 3 lớp
| tên sản phẩm: | Lồng gà pin Q235 3 lớp 120 con chim mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà đẻ trứng 160 con Thiết bị loại A cho trang trại chăn nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ trứng loại A |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Thiết bị lồng gà trang trại gia cầm tự động Một loại có hệ thống cho ăn
| tên sản phẩm: | Lồng gà loại A với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Chuồng gà đẻ gia cầm H Loại hoàn toàn tự động Q235A 1.0mm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Máy cho ăn tự động Zinc-Alu cho gia cầm, Hệ thống cho ăn gà thịt SGS 1.2mm
| Tên: | Lồng nuôi gà cho gà thịt |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Lồng cho gà thịt |
| Ứng dụng: | Chuồng trại gia cầm cho gà thịt |
Trang trại chăn nuôi gia cầm hoàn toàn tự động Chuồng 5000 H Loại pin cho gà
| Tên sản phẩm: | Lồng pin loại H cho gà thịt |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |

