Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
3.0mm Q235 H Loại pin Lồng gà 4 tầng Thiết bị nuôi gia cầm
| Tên: | Hệ thống lồng pin |
|---|---|
| Loại: | lồng pin cho gà đẻ, loại H |
| Tầng: | 3, 4, 5, 6, 8, 9, 10 Tầng của lồng pin |
Hình dạng V 8,67m / phút HDG thép cho gia cầm tự động cho gà thịt
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cấp liệu tự động trơn tru và đồng nhất, tiết kiệm chi phí lao động |
|---|---|
| Loại cho ăn: | phễu xe đẩy cho ăn |
| Phễu thức ăn: | Độ dày 1,2mm, mạ kẽm nóng |
Pin nuôi gia cầm Thiết bị lồng gà H Loại hoàn toàn tự động cho gà mái 50000 lớp
| Tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm H Loại lồng gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng pin gia cầm loại H Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái đẻ
| tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà đẻ trứng tự động Lồng pin 3 tầng 4 tầng H Thiết bị cho gia cầm ăn
| tên sản phẩm: | Thiết bị nuôi gia cầm loại H Lồng gà đẻ trứng cho thị trường Philippines |
|---|---|
| từ khóa: | lồng gà đẻ trứng |
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Hoàn toàn tự động Pin gà thịt Chuồng gà Nuôi gia cầm Loại H
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng/lạnh Q235A |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà thịt gà thịt loại H |
| Màu sắc: | Màu trắng bạc |
Pin động vật Chuồng nuôi gà nuôi gia cầm tự động 8 tầng
| Tên sản phẩm: | Chăn nuôi gia cầm Chăn nuôi gia cầm Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà giống kiểu H |
Chuồng gà pin gia cầm cho lớp và 120 lớp 10 tầng
| Tên sản phẩm: | Lồng pin cho gà đẻ và lồng gà 120 lớp Lồng gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Trang trại gia cầm Lớp Lồng H Loại Gà hoàn toàn tự động 6Tier
| Tên sản phẩm: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Chuồng gà giá rẻ loại H hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania
| Tên sản phẩm: | Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

