Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ 1 2mm poultry manure removal system ] trận đấu 191 các sản phẩm.
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà gia cầm Thiết bị nuôi trứng lớp H Loại
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Trang trại gia cầm Lớp Lồng H Loại Gà hoàn toàn tự động 6Tier
| Tên sản phẩm: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Chuồng gà giá rẻ loại H hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại Pin hoàn toàn tự động Hệ thống lồng gà Thiết bị chăn nuôi gia cầm đẻ trứng
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | H Loại Pin hoàn toàn tự động Hệ thống lồng gà Thiết bị chăn nuôi gia cầm đẻ trứng |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |
Dây chuyền cho gia cầm ăn Thiết bị nuôi gà thịt với máng ăn và đồ uống tự động
| Tên sản phẩm: | Thiết bị nuôi gà thịt Hệ thống dây chuyền cho gia cầm ăn |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Trang trại gia cầm Pin Trứng gà Chuồng gà Hệ thống cho ăn tự động Mạ kẽm 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cho ăn tự động Pin mạ kẽm Lồng trứng Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng nuôi gà đẻ trứng tự động Trang trại Gà mái đẻ Gia cầm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái đẻ Lồng pin gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái Lồng Thiết bị gia cầm UAE Loại H
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà đẻ lồng |
|---|---|
| từ khóa: | Thiết bị gia cầm trang trại gà UAE để bán |
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Hệ thống nuôi gà loại H Trang trại gia cầm tự động để chăn nuôi gà thịt
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp pin loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kích thước lồng: | 1800x1200x2140mm, 1800x1200x2790mm |
Loại Lồng Gà Ắc Quy 3 Tầng Công Suất 120 Cho Gia Cầm Tại Dubai
| Tên sản phẩm: | 3 tầng 120 Công suất Lồng gà loại A cho gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Lồng gà loại A |
Hệ thống lồng gà đẻ trứng trang trại gia cầm tự động 65 X 62,5 X 44 CM
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng lớp loại H |
| Bậc: | Bậc 3,4,5,6,8 |

