Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Hệ thống cho ăn bằng chảo tự động tời MRS3000, 60kgs 4pans / 3m Thiết bị chăn nuôi gà
| Từ khóa: | sàn gia cầm thiết bị chăn nuôi gà hệ thống thức ăn chăn nuôi gà thịt |
|---|---|
| Công suất phễu nạp liệu: | 60kg, 70kg, tấm mạ kẽm nóng 1.0mm |
| Pan feeder: | 4pans / 3m, đường kính 360mm |
Chuồng gà loại A Pin Lớp gia cầm tự động Kẽm cocating 275g / M2
| Tên sản phẩm: | Một loại chuồng gà lớp pin Hệ thống thiết bị chăn nuôi gia cầm lấy trứng tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Thiết bị nuôi gà thịt tự động Hệ thống dây chuyền cho ăn gia cầm 45mm 4pan / 3m
| Tên sản phẩm: | Hệ thống dây chuyền cho gia cầm ăn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| phó phễu: | 60kg, 70kg, 90kg |
Lớp trứng pin chuồng gà cho 30000 lớp Hệ thống chuồng gia cầm hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lồng gia cầm hoàn toàn tự động Lồng pin gà lớp trứng |
|---|---|
| Từ khóa: | Lồng gà pin |
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
Chuồng nuôi gia cầm hiện đại Q235, Thiết bị nuôi gia cầm 90 ngày SONCAP
| Từ khóa: | lồng nuôi gà đẻ trứng |
|---|---|
| Loại khung: | H, một khung |
| Vật liệu làm lồng: | q235, không biến dạng |
H Loại lồng pin gia cầm tự động Trang trại gà đẻ trứng Gà đẻ 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà lớp hình chữ H Thiết bị chăn nuôi gia cầm tự động Pin
| tên sản phẩm: | Lồng gà lớp hình chữ H Lồng pin lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà Lớp H Loại gà mái đẻ trứng 2mm
| Tên sản phẩm: | Hoàn toàn tự động loại H Gà mái đẻ Trứng gà Lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại pin gia cầm Chuồng gà Trang trại đẻ trứng tự động Gà đẻ 2 mm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Đặt lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
Pin động vật Chuồng nuôi gà nuôi gia cầm tự động 8 tầng
| Tên sản phẩm: | Chăn nuôi gia cầm Chăn nuôi gia cầm Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà giống kiểu H |

