Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Hệ thống lồng tự động loại H, 450cm2 / lồng gà Q235 4 tầng
| Tên sản phẩm: | Ắc quy lồng gà đẻ, lồng gà đẻ, lồng trại gia cầm |
|---|---|
| Cấp độ / Bậc: | 3, 4, 5, 6, 8 Bậc |
| Loại: | h loại lồng lớp, kích thước Châu Âu |
Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động 4 tầng 5 tầng Chuồng nuôi gia cầm loại H
| Tên sản phẩm: | 4 tầng 5 tầng H Loại Thiết kế hiện đại Trang trại gia cầm Hệ thống lồng nuôi gà thịt tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Chuồng gà đẻ gia cầm H Loại hoàn toàn tự động Q235A 1.0mm
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại Trứng Lớp Gà Lồng Pin Gà đẻ Thiết bị chăn nuôi gia cầm
| Tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm H Loại Trứng Gà Lớp Pin Lồng Gà mái đẻ |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà 120 con gà Nigeria Trang trại gia cầm mạ kẽm Q235 3 lớp
| tên sản phẩm: | Lồng gà pin Q235 3 lớp 120 con chim mạ kẽm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng pin gia cầm loại H Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái đẻ
| tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà mái đẻ Lồng nuôi gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà nuôi gia cầm Hệ thống pin hoàn toàn tự động H Loại trứng
| tên sản phẩm: | Lồng gà trứng loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà trứng loại H |
Lồng pin gà lớp khung Thép mạ kẽm nhúng nóng cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lồng pin gà lớp khung cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Trang trại gia cầm Lớp Lồng H Loại Gà hoàn toàn tự động 6Tier
| Tên sản phẩm: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Chuồng gà giá rẻ loại H hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

