Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania
| Tên sản phẩm: | Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lưới lồng gà 120 lớp trứng Một loại thiết bị gia cầm
| Tên sản phẩm: | Lưới gà Một loại lồng trứng của thiết bị gia cầm |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |
Pin hoàn toàn tự động Lồng gà gia cầm Thiết bị nuôi trứng lớp H Loại
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà tự động loại H Trang trại gia cầm Uganda 30000 con chim
| Tên sản phẩm: | Lồng gà tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Trang trại gia cầm Lớp Lồng H Loại Gà hoàn toàn tự động 6Tier
| Tên sản phẩm: | Trang trại chăn nuôi gia cầm Chuồng gà giá rẻ loại H hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Chuồng gà lớp chữ H |
Hệ thống pin trang trại tự động trong thiết bị chăn nuôi gia cầm, HDG 150/200 gà thịt
| Từ khóa: | lồng gà thịt cho gà thịt |
|---|---|
| Vật tư: | Q235A thép mạ kẽm nóng, carbon thấp |
| Bậc / Cấp độ: | 3/4 tầng |
Trang trại chăn nuôi gia cầm hoàn toàn tự động Chuồng 5000 H Loại pin cho gà
| Tên sản phẩm: | Lồng pin loại H cho gà thịt |
|---|---|
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
| Bậc: | 3 hoặc 4 tầng |
Pin gia cầm đẻ trứng Lồng gà Trang trại 4 tầng cho Nigeria Châu Phi
| Tên sản phẩm: | Lớp lồng trứng gà Lồng gia cầm Trang trại gia cầm Thiết kế lớp lồng gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
H Loại pin gia cầm Chuồng gà Trang trại đẻ trứng tự động Gà đẻ 2 mm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Đặt lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Thiết bị gia cầm Lồng pin gà H Loại 4 tầng cho gà đẻ
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm H Loại lồng gà 4 tầng Lồng pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

