Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Coop Broiler Battery Chuồng gà Trang trại gia cầm tự động H Loại 3 tầng 4 tầng
| Tên sản phẩm: | Chuồng nuôi gà thịt 3 tầng 4 tầng H loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Chuồng nuôi gà đẻ trứng tự động Trang trại Gà mái đẻ Gia cầm
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái đẻ Lồng pin gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà lớp gia cầm pin 4 tầng Q235A Kiểu khung hình H Hoàn toàn tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gia cầm 4 tầng H Kiểu khung hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Một loại động vật gia cầm lớp gà lồng Thiết bị trang trại cho chuồng gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị trang trại chăn nuôi gia súc và gia cầm một lớp gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Trang trại gà đẻ trứng tự động Gà mái Lồng Thiết bị gia cầm UAE Loại H
| Tên sản phẩm: | Trang trại gà đẻ trứng tự động loại H Gà đẻ lồng |
|---|---|
| từ khóa: | Thiết bị gia cầm trang trại gà UAE để bán |
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
Chuồng gà pin gia cầm cho lớp và 120 lớp 10 tầng
| Tên sản phẩm: | Lồng pin cho gà đẻ và lồng gà 120 lớp Lồng gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng đẻ tự động loại A có hệ thống cho ăn và thu trứng 4 tầng
| tên sản phẩm: | Một loại lồng lớp tự động với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
30000 Brids H Lồng gà loại H Lồng chim cút trứng Lớp gia cầm tự động
| tên sản phẩm: | 30000 Brids Lồng gà loại H Lồng chim cút lớp trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà lớp loại H |
25mm 360degree Núm vú Thiết bị nuôi gia cầm, Lồng nuôi lớp trứng Q235
| Tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm theo lớp tự động Pin Hệ thống lồng nuôi gà đẻ trứng gà |
|---|---|
| chất liệu dây: | q235, không dễ bị biến dạng |
| Lồng đứng: | Thép loại U |
Pin xếp chồng nhỏ Chuồng gà Lớp nuôi gia cầm tự động Hình chữ H 8 tầng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà nhỏ xếp chồng lên nhau hình chữ H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

