Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Trang trại gia cầm Pin Trứng gà Chuồng gà Hệ thống cho ăn tự động Mạ kẽm 5 tầng
| Tên sản phẩm: | Hệ thống cho ăn tự động Pin mạ kẽm Lồng trứng Lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà gà thịt loại H Loại tự động cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gà thịt tự động loại H cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Chuồng gà lớp pin loại H Trang trại gia cầm trứng tự động 10 tầng
| tên sản phẩm: | Trang trại nuôi gia cầm trứng tự động loại H Lồng gà lớp pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chăn nuôi gia cầm Thiết bị lồng gà Thiết bị dây thép mạ kẽm Hệ thống tự động
| tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm Dây thép mạ kẽm Lồng gà lớp tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Hệ thống kiểm soát môi trường gia cầm thép nhựa 5 lớp pin loại H Hens Cage cho gà trứng
| Tên sản phẩm: | Lớp lồng pin Lồng gà mái |
|---|---|
| Loại lồng: | H khung lồng gà |
| Vật liệu dây: | Chuồng gà bằng thép mạ kẽm nóng |
Chuồng gà gà thịt loại H Loại tự động cho trang trại gia cầm
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà gà thịt tự động loại H cho trang trại gia cầm |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà thịt loại H |
Thiết bị nuôi gia cầm gà thịt mạ kẽm hình chữ U 60-192 Công suất gia cầm
| Tên sản phẩm: | Pin mạ kẽm Thiết bị nuôi gà thịt trong lồng gà thịt |
|---|---|
| Loại lồng: | Lồng gà thịt khung H |
| Dây lồng: | cầu thép q235 |
5000 con gà thịt Trang trại lồng gia cầm Pin mạ kẽm nhúng nóng H Frame Farm Chicken
| Tên sản phẩm: | Pin tự động H Khung trang trại gia cầm Chuồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà thịt loại H |
Pin nuôi gia cầm Thiết bị lồng gà H Loại hoàn toàn tự động cho gà mái 50000 lớp
| Tên sản phẩm: | Thiết bị chăn nuôi gia cầm H Loại lồng gà hoàn toàn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Lồng gà đẻ trứng Q235A cho 5000 con chim Thiết bị chăn nuôi gia cầm đẻ trứng
| Tên sản phẩm: | Lồng Gà Đẻ Trứng Cho 5000 Con |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |

