Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Thiết bị lồng gà trang trại gia cầm tự động Một loại có hệ thống cho ăn
| tên sản phẩm: | Lồng gà loại A với hệ thống cho ăn tự động |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Máy nuôi gia cầm loại H
| Sử dụng: | Chăn nuôi gia cầm |
|---|---|
| Công suất: | 54 con chim đến 384 con chim |
| Tính năng: | Thân thiện với môi trường |
Chuồng nuôi gia cầm Lớp 180/240 Chuồng gà con Loại A có khay cho ăn
| Keywodrs: | chuồng gia cầm gà con lồng gà con với đồ uống và đồ ăn |
|---|---|
| Loại: | Một loại |
| Công suất / Bộ: | 180 hoặc 240 con chim |
Trang trại chăn nuôi gia cầm lớp gà Uganda Lồng uống nước tự động Loại H
| Tên sản phẩm: | Gia cầm Máy uống nước tự động H Chuồng gà trang trại lớp |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
H Loại Pin hoàn toàn tự động Chuồng gà Trang trại gia cầm Thiết bị cho ăn 10 tầng
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà dùng pin hoàn toàn tự động loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
Chuồng gà 3 tầng 96 lớp gia cầm Lồng gà loại A có núm uống tự động
| tên sản phẩm: | Chuồng gà nuôi gia cầm loại 3 tầng 96 lớp chim |
|---|---|
| Vật liệu: | Dây thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
3/4/5 Lớp gia cầm gà lồng trứng hoàn chỉnh gà lớp trang thiết bị nuôi
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
|---|---|
| Kích thước lồng: | 1000*1250mm, 650*1250mm, 1260*1000mm, |
| Số lượng cho ăn: | 54-216 gà |
3/4/5 Lớp gia cầm gà lồng trứng hoàn chỉnh gà lớp trang thiết bị nuôi
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
|---|---|
| Kích thước lồng: | 1000*1250mm, 650*1250mm, 1260*1000mm, |
| Số lượng cho ăn: | 54-216 gà |
5000 con gà thịt Trang trại lồng gia cầm Pin mạ kẽm nhúng nóng H Frame Farm Chicken
| Tên sản phẩm: | Pin tự động H Khung trang trại gia cầm Chuồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà thịt loại H |
Lồng pin lớp trứng gà 4 tầng cho trang trại gia cầm Tanzania Q235 tự động
| Tên sản phẩm: | Lồng Pin Trứng Gà 4 Tầng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Loại: | Lồng gà trứng loại H |

