Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Thiết bị nuôi gia cầm 4pan / 3m
| Other Name: | poultry farm automatic chicken feeding broiler equipment for floor raising system |
|---|---|
| Vice Hopper: | 60kgs, 70kgs, 90kgs |
| Pan Feeders: | 13 grid, 4pan/3m |
H Loại chuồng gà lớp pin tự động Thiết bị chăn nuôi gia cầm 6 tầng
| Tên sản phẩm: | H Loại Thiết bị trang trại gia cầm tự động Lồng gà lớp pin |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |
3m / bộ Núm vú uống nước Bộ cấp nước cho gà, ISO9001 Máy cấp liệu gà thịt tự động 4 lỗ
| Tên khác: | hệ thống cấp liệu tự động cho thiết bị nuôi gà thịt trên sàn |
|---|---|
| Dòng nguồn cấp dữ liệu chính: | silo, hoặc phễu |
| Khay tiếp liệu: | chất liệu nhựa nguyên chất |
Soncap 3-8tiers Lớp pin gia cầm Gà lồng phễu cho ăn
| Tên sản phẩm: | bán lồng đẻ, lồng nuôi gà mái pin |
|---|---|
| hình dạng: | H hoặc A loại |
| Năng lực chim: | 54-384 con chim đẻ trong lồng |
Soncap 3-8tiers gia cầm pin lớp gà lồng Hopper cho ăn
| Tên sản phẩm: | bán lồng nuôi gà mái, lồng nuôi gà mái bằng pin |
|---|---|
| Hình dạng: | Loại H hoặc A |
| Công suất chim: | 54-384 con chim lồng lớp |
Tự động loại H lớp lồng gà nuôi gia cầm nuôi gà đẻ
| Tên sản phẩm: | Tự động loại H lớp lồng gà nuôi gia cầm nuôi gà đẻ |
|---|---|
| Loại: | Chuồng gà lớp khung H |
| Quy trình lưới thép: | Mạ kẽm nhúng nóng sau khi hàn |
Lồng trang trại gia cầm mạ kẽm nóng, Lồng gà thép 3/4 tầng cho gà đẻ
| Tên: | Lồng gà thịt |
|---|---|
| Vật liệu: | Cầu thép Q235 |
| quy trình mạ kẽm: | Mạ kẽm nóng sau khi hàn |
H440mm Làm sạch phân chuồng Q235 Lồng gà con bằng thép 17 con cho gia cầm
| Từ khóa: | lồng gà đẻ trứng |
|---|---|
| Vật liệu làm lồng: | thép q235, bền |
| Người trung chuyển: | pvc, thép mạ kẽm nhúng nóng, tấm điều chỉnh bộ nạp |
Tự động hiện đại 144 con chim đẻ pin Thiết bị chăn nuôi gia cầm Hen Lồng
| Tên sản phẩm: | Lồng gà đẻ pin |
|---|---|
| Loại lồng: | Khung H / A |
| Vật tư: | Lồng gà lớp mạ kẽm nóng DIP |
Trang trại gia cầm Gà đẻ Chuồng gà H Khung tự động đẻ 8 tầng
| Tên sản phẩm: | H Khung tự động đặt lồng gà Lớp lồng gà |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Chuồng gà lớp chữ H |

