Tất cả sản phẩm
-
Ông Umar JibrilChúng tôi đã hợp tác với Silver Star từ năm 2011, đơn đặt hàng trang trại gà đẻ đầu tiên của chúng tôi cũng rất mạnh cho đến nay. Lồng chất lượng cao và bền, tôi rất hài lòng. -
Anh BryanLồng gà dùng pin Siver Star đáng để đặt hàng: Năm ngoái, chúng tôi đã hợp tác lần đầu tiên về lồng gà đẻ mạ kẽm nhúng nóng. Tôi thực sự ngạc nhiên với chuồng gia cầm khi tôi nhận được tiền. Hơn nữa, Siver Star đã cung cấp cho chúng tôi hướng dẫn cài đặt kiên nhẫn hơn. Bây giờ trang trại của tôi đang hoạt động rất tốt, sắp tới tôi sẽ chuẩn bị cho ngôi nhà thứ hai của mình. -
Ông Halim SatriaThật khó quên khi chúng tôi gặp nhau trên gian hàng triển lãm, chúng tôi đã nói chuyện với người quản lý Silver Star, cô Joise, và bắt đầu công việc kinh doanh đầu tiên cho trang trại gà mới của tôi với lồng gà tự động. Cô Joise cử kỹ sư hướng dẫn lắp đặt cho tôi, dễ vận hành, tôi cảm ơn.
Kewords [ soncap automatic poultry feeding system ] trận đấu 378 các sản phẩm.
Hệ thống nuôi gà loại H Trang trại gia cầm tự động để chăn nuôi gà thịt
| Tên sản phẩm: | Lồng gà lớp pin loại H |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kích thước lồng: | 1800x1200x2140mm, 1800x1200x2790mm |
380V 50HZ Thiết bị bếp thịt tự động cho nhà gà đã nhận được sự chấp thuận của SONCAP.
| tên: | Thiết bị nuôi gia cầm nuôi gia cầm |
|---|---|
| Loại: | Hệ thống lồng gà gà, hệ thống sàn gà thịt |
| Vật liệu: | thép mạ kẽm nóng |
Bộ pin tự động đầy đủ Chicken Cage Hot Dip Galvanized Wire 3-4 lớp
| Xử lý chống ăn mòn: | Vâng. |
|---|---|
| Công suất: | 90-160 Gà |
| Số lượng cửa: | 3-4 |
Thiết bị gia cầm Lồng gà đẻ trứng tự động cho trang trại Nam Phi
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm gà tự động Lồng gà đẻ trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng / lạnh Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Thiết bị gia cầm lồng gà đẻ trứng tự động cho trang trại Nam Phi
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gia cầm gà tự động Lồng gà đẻ trứng |
|---|---|
| Vật liệu: | Lưới thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Kiểu: | Lồng gà loại A |
Một loại Pin Gà mái Lớp Lồng Gà Thiết bị Trang trại Gia cầm Tự động
| Tên sản phẩm: | Chuồng gà đẻ bằng pin tự động loại A |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép mạ kẽm nhúng nóng Q235A |
| Loại: | Lồng gà loại A |
Máy cấp liệu tự động cho gà thịt 380V, Thiết bị lồng gà mạ kẽm nhúng nóng 500KGS
| Tên: | Hệ thống cho ăn gia cầm tự động của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Máy cho ăn bằng xe đẩy phễu, Máy cho ăn bằng giàn |
| Vật tư: | Bảng thép mạ kẽm nóng |
Máy cho thịt gà tự động 380V, 500KGS Thiết bị lồng gà mạ nóng
| tên: | Hệ thống nuôi gia cầm tự động của lồng pin |
|---|---|
| Loại: | Máy cấp liệu bằng xe đẩy phễu, máy cấp liệu bằng giàn |
| Vật liệu: | Bảng thép kẽm nóng |
Máy nạp thức ăn cho gà bằng thép HDG loại U, Hệ thống cho ăn tự động 3-8tiers cho gà
| Tên sản phẩm: | Thiết bị hệ thống cho ăn chăn nuôi tự động hiệu quả cao ổn định cho trang trại gà đẻ |
|---|---|
| Các lớp của lồng: | 3/4/5/6/8 tầng của chuồng gia cầm |
| Lồng đứng: | Thép mạ kẽm loại U |
Hệ thống uống nước cho gia cầm 360 độ, Hệ thống uống núm vú cho gia cầm SONCAP 2-3
| Tên sản phẩm: | Hệ thống uống nước tự động cho gia cầm Máy uống nước cho lồng gà dùng pin |
|---|---|
| Loại lồng: | Lồng pin khung A hoặc H |
| Vật liệu ống nước: | Kỹ thuật nhựa |

